ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ light steel frame homes ] การจับคู่ 1182 ผลิตภัณฑ์.
บ้านแบบโมดูลแบบเตรียมพร้อม บ้านเล็กบนล้อ พร้อมกรอบเหล็กเบา บ้านแบบโมดูล
| ห้องน้ำ: | ฝักบัว สุขา โต๊ะเครื่องแป้ง |
|---|---|
| หน้าต่าง: | โรงแรม Alum.Window กระจกสอง |
| ผนังด้านนอก: | เมทัล-พียู แซนด์วิชบอร์ด 16มม |
โรงแรมขนาดเล็กแบบจําลอง และ บังกะโลเหนือน้ํา
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว/EPS/XPS/PU แผงแซนวิช |
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
โครงสร้างเหล็กเบา บ้านกรอบ บ้านพับ 2 ห้องนอนง่ายในการประกอบ
| Frame material: | 0.75m/0m.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | Colorbond cladding/100 or 50mm ALC panel/WPC board/fiber cement |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
โครงสร้างโลหะเบา โครงสร้างเคลื่อนไหว 2 ชั้น บ้านแบบจําลอง คอนโด สําหรับขาย
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 ม./0 ม.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม. / แผ่น WPC / ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| การกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |
วิลล่า Prefab ที่สามารถปรับแต่งได้ ด้วยโครงสร้างกรอบเหล็กเบา
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม./บอร์ด WPC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว/EPS/XPS/PU แผงแซนวิช |
บ้านกรอบเหล็กเบา Prefab บ้านโรงแรมใหม่ หน่วยบ้านเล็ก บ้านแบบจําลอง
| กรอบติดผนัง: | AZ150 G550 เหล็กเบา 0.75มม |
|---|---|
| ผนังภายใน (ส่วนเปียก): | แผ่น CFC 9 มม. / แผ่นผนังในตัว |
| พื้นสำหรับชั้นล่าง (ส่วนเปียก): | พื้นไวนิล 1.5 มม. / กระเบื้องเซรามิก |
สตูดิโอสวนสำเร็จรูปพร้อมชุดบ้านโครงเหล็กไฟเก็บของ
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Roof truss: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
| ubfloor system (if any): | RHS & AZ150 light steel/light teel joit |
สไตล์และฟังก์ชันของพื้นที่กลางแจ้ง โซลูชั่น Prefab Light Steel Frame Overwater Bungalow
| โครงสร้าง: | โครงสร้างเหล็กเบา |
|---|---|
| หลังคา: | ชั้นเสริมหลังคาสำหรับหลังคา |
| ผนังภายนอก: | แผง ALC |
บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| โครงสร้าง: | โครงสร้างเหล็กเบา |
|---|---|
| คณะกรรมการพังผืด: | แผ่นป้ายเหล็ก |
| ผนังด้านนอก: | แผ่นผนัง WPC |
โครงสร้างอพาร์ทเมนต์ Prefab สําหรับการกําหนดใหม่อุตสาหกรรมก่อสร้าง
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | บอร์ด OSB 15 มม |
| การกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |

