ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ light steel prefab tiny cabins ] การจับคู่ 94 ผลิตภัณฑ์.
บ้านโดมสำเร็จรูป โรงแรมเคลื่อนที่ โครงเหล็กน้ำหนักเบา ชุดบ้านสำเร็จรูป โครงสร้างเหล็กเบา บ้านโมดูลาร์
| ใช้: | โรงแรม, บ้าน, ตู้, บูธ, สำนักงาน, ร้านค้า, วิลล่า, เวิร์กช็อป, โรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ: | การออกแบบลูกค้ามีแนวโน้ม |
| สี: | เกือบทุกสีไม้ |
ชุดบ้านแบบโมดูล แบบสแตนเลสเบา สามารถปรับแต่งได้สูง
| โครงเหล็ก: | AZ150 G550 เหล็กเบา |
|---|---|
| แผงผนังด้านใน: | แผ่นผนังสำเร็จรูป / แผ่นยิปซัม |
| ใต้ถุนชั้นล่าง (ถ้ามี): | แผ่นซีเอฟซี 15 มม |
โครงสร้างเหล็กเบา โครงการย้าย Prefab โมดูล บ้านโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการโครงการ
| ใช้: | โรงแรม, บ้าน, ตู้, บูธ, สำนักงาน, ร้านค้า, วิลล่า, เวิร์กช็อป, โรงงาน |
|---|---|
| ออกแบบ: | ดีพบลู ดีไซเนอร์ |
| สี: | เกือบทุกสีไม้ |
Prefab Hotel Unit Light Steel Space A Frame บ้านเล็ก ๆ ชุดพกพา Homes
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Vapor barrier: | Normal Vapor barrier |
| Skirting: | 50mm High PVC Skirting/Plywood skirting |
ตัวเลือกที่กําหนดเอง บ้านเล็กๆ ที่ลากได้ บ้านเล็กๆ ที่ทําจากไม้
| ใช้สําหรับ: | ห้องโดยสาร Airbnb |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผงแซนวิชโลหะ PU |
| ผนังภายใน: | แผงผนังแบบรวม |
โรงแรม โฮลเดย์ อินน์ นิวตัน โมดูลโฮม
| แสงสว่าง: | ไม่จําเป็น |
|---|---|
| วัสดุ: | ไม้ |
| ชื่อสินค้า: | สตูดิโอสำเร็จรูปสวน |
โรงแรมออฟฟิศ โลจ์ บังกะโล รีสอร์ท Apple House
| กรอบผนัง: | AZ150 G550 Zinc & Alu. AZ150 G550 สังกะสีและอลู coated steel 0.75mm เหล็ |
|---|---|
| ผนังภายใน (ส่วนเปียก): | แผ่น CFC 9 มม. / แผ่นผนังในตัว |
| พื้นสําหรับชั้นล่าง (พื้นที่แห้ง): | พื้น SPC 8 มม |
ยูนิตโมเทล Prefab ของหรู บ้านแบบโมดูล พร้อมชุดโครงสร้างบ้านเหล็กเบา
| การออกแบบ: | การออกแบบของลูกค้าใช้ได้ |
|---|---|
| ลักษณะ: | ปลอดภัย แข็งแรงและป้องกันสนิม |
| ระบบผนังภายนอก: | แผ่นอะลูมิเนียมคอมโพสิต |
บ้านประกอบด้วยไม้ บ้านพกพา บ้านเดี่ยวแบบโมดูล มีกรอบเหล็กเบา
| รายละเอียดการบรรจุ: | มัดเปลือย / 40HQ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 30-40 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T |
โครงการ Prefab Light Steel Space Frame อาคารขนาดเล็ก บ้านพกพาบนล้อ
| รายละเอียดการบรรจุ: | มัดเปล่า / 40HQ |
|---|---|
| : | |
| : |

