ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ prefab a frame house light steel ] การจับคู่ 1080 ผลิตภัณฑ์.
Q550 Standard Steel Hotel ชุดบ้านสำเร็จรูปพร้อมโครงเหล็กเบา
| ชื่อสินค้า: | โรงแรมสำเร็จรูป |
|---|---|
| การใช้: | บ้าน, โรงแรม |
| โครงสร้าง: | โครงเหล็ก |
กันแผ่นดินไหว 2 ชั้น ครอบครัวเดียว เฟรมเหล็กเบา
| พิมพ์: | กรอบโครงสร้างเหล็กเบาที่ปรับแต่งได้สำเร็จรูป |
|---|---|
| วัสดุ: | โครงเหล็กไฟ, แผงแซนวิช, |
| หลังคา: | แผงแซนวิช EPS, พรม PVC, ไม้ |
สตูดิโอสวนสำเร็จรูปพร้อมชุดบ้านโครงเหล็กไฟเก็บของ
| Wall frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Roof truss: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
| ubfloor system (if any): | RHS & AZ150 light steel/light teel joit |
บ้านขนาดเล็กราคาถูก บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| พื้น: | แผ่นพื้น CFC กระเบื้องพอร์ซเลน พื้น MDF หรืออื่นๆ |
|---|---|
| ระแนงหลังคา: | แป 35 มม |
| วัสดุหลัก: | โครงเหล็กเบา |
บ้านโครงเหล็กเบาสำเร็จรูปมาตรฐานออสเตรเลีย ประกอบเร็ว ผนังภายนอกปรับแต่งได้ แผง ALC 50 มม.
| ห้องนอน: | 4 ห้องนอน |
|---|---|
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
| สีผนังภายนอก: | หินวัฒนธรรม |
บ้านสำเร็จรูปขนาดเล็กโครงเหล็กมาตรฐาน AS/NZS พร้อมล้อ – บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูปพร้อมรถพ่วง
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผงแซนด์วิช PU โลหะ |
| ผนังภายใน: | แผงผนังแบบบูรณาการ |
AS4600 โครงสร้างจากเหล็กเบา บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนหรู
| หลังคา: | กระเบื้องแอสฟัลต์ |
|---|---|
| ผนัง: | เลือกได้เลย |
| 1F แอรา: | 163 ตร.ม |
รูปแบบโมเดิร์น Prefab สตูดิโอสวนเหล็กเบา สําหรับการทํางานและวันหยุด
| ผนังด้านนอก: | ประตูด้านนอก |
|---|---|
| แสงสว่าง: | CE , AS/NZS , ไฟมาตรฐาน UL หรืออื่นๆ |
| พื้น: | พื้นวิศวกรรม 15 มม. - พื้นที่แห้ง |
Prefab Garden Studio Light Steel Space Homes แบบพกพา Kit Homes Kitset Homes Nz
| Roof truss: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Exterior Wall: | Vapor barrier,Ext. wall Cladding, Basic insulation |
| Interior/Partition wall: | Interior wall panel (dry area) |
สตูดิโอสวนร่วมสมัยที่หรูหรารูปแบบสำเร็จรูปพร้อมชุดบ้านโครงเหล็กเบา
| Steel frame: | AZ150 G550 light steel 0.75mm |
|---|---|
| Exterior Wall: | Basic insulation,Ext. wall Cladding,Vapor barrier |
| Interior wall panel (dry area): | Integrated wall panel/gypsum board |

