ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ prefab home kits ] การจับคู่ 563 ผลิตภัณฑ์.
โครงการมืออาชีพ บังกะโล Prefab บ้านผนัง บ้านขนาดเล็ก ชุดบ้านเหล็กที่ทันสมัย
| โครงเหล็กเบา: | S550 AZ150 เหล็ก 0.75มม |
|---|---|
| EXT.WALL: | แผ่น CFC 10 มม. + CFC ภายใน 8 มม |
| ฉนวนกันความร้อนของผนังและหลังคา: | ใยแก้ว |
NS / AS คอนโดหรูสมัยใหม่ บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| วัสดุหุ้ม: | แผ่นเหล็กสี / แผงแซนวิช |
|---|---|
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
| สีผนังภายนอก: | ตัวเลือก |
บังกะโลบ้านสำเร็จรูปหรูหราใหม่มาตรฐานยุโรป, ชุดบ้านสำเร็จรูปฉนวนกันความร้อน / บ้านเหล็กเบา
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| Roofing: | asphalit shingle |
| exterior wall: | pvc board / wpc board |
คอนเทนเนอร์ประกอบก่อนบ้าน อาคารหรู บ้านสแตนเลสเบา วิลล่า ที่กําหนดเอง ชุดบ้านแบบปานีที่ทันสมัย
| ประตูด้านนอก: | สารส้ม. เฟรมประตูกระจกคู่ |
|---|---|
| หลังคา: | Batten 35 มม. |
| บ้านสำเร็จรูป: | วิลล่าหรู 5 ห้องนอน |
ดีไซน์ที่ทันสมัย ชุดบ้านแบบโมดูลลาร์แบบเตรียมพร้อม บ้านเล็กบนล้อ มีสามห้องนอน
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผงแซนวิชโลหะ PU |
| ผนังภายใน: | แผงผนังแบบรวม |
EU/AU/USA เซตแบบบ้านแบบโมดูลแบบเตรียมพร้อม หลังเล็กบนล้อ มีสามห้องนอน
| ประตูด้านนอก: | ประตูอลูมิเนียมกระจก 2 ชั้น |
|---|---|
| สินค้า: | บ้านเล็ก |
| พื้นพื้นที่แห้ง: | พื้นไม้ MDF 9 มม |
วิลล่าหรูสไตล์ยุโรปสมัยใหม่ ISO 9001 พร้อมชุดบ้านสำเร็จรูปโครงสร้างเหล็ก
| Bedroom: | 2 Bedroom |
|---|---|
| Use: | Hotel,Villa, House, Office |
| Design Style: | Modern |
EU/AU/USA เซตแบบบ้านแบบโมดูลแบบเตรียมพร้อม หลังเล็กบนล้อ มีสามห้องนอน
| ประตูด้านนอก: | ประตูอลูมิเนียมกระจก 2 ชั้น |
|---|---|
| สินค้า: | บ้านเล็ก |
| พื้นพื้นที่แห้ง: | พื้นไม้ MDF 9 มม |
บ้านเดี่ยวพร้อมแผ่นปิดหน้าจั่วเหล็ก บ้านสำเร็จรูปหรูหรา วิลล่า ชุดบ้านสำเร็จรูป
| ประเภท: | บ้านเดี่ยว |
|---|---|
| ห้องนอน: | 4 ห้องนอน |
| กุ้งยิง: | โมเดิร์น |
AS / NZS โครงเหล็กมาตรฐานบ้านบังกะโลสำเร็จรูป Prefab Kit Home
| Frame mterial: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | 100 or 50mm ALC panel/WPC board/fibre cement |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |

