ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ prefabricated house kits ] การจับคู่ 512 ผลิตภัณฑ์.
ออสเตรเลียสแตนดาร์ด บ้าน Prefab Modular Home สตูดิโอสวนสําหรับ Airbnb คิทบ้านวันหยุด
| วัสดุหลัก: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| กำแพง: | Wpc ไม้กาบ |
| เพดาน: | แผ่นยิปซั่ม 12มม |
กรอบเหล็กขนาดเบา อาคารโลหะ Prefab บังกะโล บ้านหลายครอบครัว
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม./บอร์ด WPC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว/EPS/XPS/PU แผงแซนวิช |
บ้านวิลล่า 2 ชั้น พร้อมชุดโครงสร้างบ้านเหล็กเบา
| Light steel structure: | AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm roof truss |
|---|---|
| ชั้นเสริมหลังคาสำหรับหลังคา: | บอร์ด OSB 15 มม |
| ซอฟฟิต: | แผ่นซีเอฟซี 6 มม |
คิทบ้านกรอบเหล็กเบาที่ทันสมัย พร้อม 3 ห้องนอน NS / AS Prefab Light Steel Frame House
| ที่ตั้งโครงการ: เกาหลีใต้: | โครงผนัง โครงหลังคา |
|---|---|
| Exterior Wallterior Wall: | Ext. ต่อ wall Cladding, Vapor barrier, Basic insulation ผนังอาคาร, แผ่นกั้นไ |
| ผนังภายใน (ส่วนแห้ง): | แผ่นผนังสำเร็จรูป / แผ่นยิปซัม |
บ้านก่อสร้างชุด พร้อมโครงสร้างเหล็กเบา บ้าน 3 หรือ 4 ห้องนอน วิลล่า
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม. / แผ่น WPC / ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| การกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |
บีชบังกะโลหนึ่งห้องนอน , ชุดบ้านสำเร็จรูปขนาดเล็ก , มูลนิธิ LIight Steel
| พื้นฐาน: | เอชบีมและฐานรากเหล็กเบา |
|---|---|
| พื้น: | บอร์ด MGO 12 มม. และบอร์ดลามิเนต |
| ผนังด้านนอก: | บอร์ด WPC และบอร์ด OSB |
ชุดบ้านสำเร็จรูปโครงเหล็กเบามาตรฐานออสเตรเลีย
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
ออสเตรเลียสแตนเลสเบาสแตนเลสสแตนเลสเบาสแตนเลสราง บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
บ้านสำเร็จรูปโครงเหล็ก / ง่ายต่อการประกอบบ้านด้วยประตูบานเลื่อนอลูมิเนียม
| ประตูด้านนอก: | ประตูบานเลื่อนอลูมิเนียม |
|---|---|
| แสงสว่าง: | ICC EN-1090,CE , AS/NZS , ไฟมาตรฐาน UL หรืออื่นๆ |
| เพดาน: | แผงเพดานพีวีซี |
Wpc Cladding บ้านสำเร็จรูป Cyclone Proof Modern Prefab Home Kits
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผ่น ALC 100 หรือ 50 มม./แผ่น WPC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |

