ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ small modern prefab homes ] การจับคู่ 114 ผลิตภัณฑ์.
สหรัฐอเมริกา สมาธิ Prefab Light Steel Frame House บ้านโครงการเคลื่อนไหวที่โดดเดี่ยว
| วัสดุหุ้ม: | แผ่นเหล็กสี / แผงแซนวิช |
|---|---|
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
| สีผนังภายนอก: | ตัวเลือก |
บ้านเรนด้าร์สแตนดาร์ดสหรัฐอเมริกา คุณภาพสูง รากเคลื่อนไหว บ้านเล็กบนล้อ
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| ผนัง: | บอร์ด WPC |
| พื้น: | พื้นไม้ลามิเนต |
ประตูห้องน้ํา MDF
| ประตูด้านนอก (ทางเข้า): | ประตูอลูมิเนียมกระจก 2 ชั้น |
|---|---|
| พื้น: | พื้นไม้ MDF 9 มม |
| ผนังด้านนอก: | เมทัล-พียู แซนด์วิชบอร์ด 16มม |
บ้านแบบโมดูลแบบเตรียมพร้อม บ้านเล็กบนล้อ พร้อมหน้าต่างแอลูมิเนียมกระจกสองชั้น
| พื้น: | พื้นไม้ MDF 9 มม |
|---|---|
| ห้องน้ำ: | ฝักบัว สุขา โต๊ะเครื่องแป้ง |
| ขนาด: | 2.35*7.8ม |
บ้านแบบโมดูเลอร์ Prefab โมบาย บ้านเล็กบนล้อ สําหรับแคมป์
| ใช้สําหรับ: | โรงแรม/บ้านสวน |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผงแซนวิชโลหะ PU |
| ผนังภายใน: | แผงผนังแบบรวม |
USA โมดูเลอร์โฮม สังคม Prefab บ้านแสง Stee บ้านวิลล่า Single บ้านครอบครัว
| ประเภท: | บ้านเดี่ยว |
|---|---|
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
| สีผนังภายนอก: | ตัวเลือก |
AS / US Pre Fab บ้านเล็ก ๆ บนรถยนต์พร้อมที่จะส่งพร้อมกับน้ํา
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผงแซนวิชโลหะ PU |
| ผนังภายใน: | แผงผนังแบบรวม |
บ้านเล็กราคาประหยัดพร้อมล้อ โครงเหล็กน้ำหนักเบา กระท่อมสำเร็จรูปพร้อม AS/US
| ประตูด้านนอก: | ประตูเครื่องปรุงอาหารมาตรฐานของออสเตรเลีย |
|---|---|
| พื้น: | ไฟเบอร์ซีเมนต์บอร์ด 15มม |
| บันไดภายใน: | โครงเหล็กที่มีการตกแต่ง |
Light Steel Prefab บ้านเล็ก ๆ พร้อมผนังแผงแซนด์วิชโลหะ PU และรถพ่วง
| Structure: | AS1397 G550 Z275 0.95mm Steel floor Joist |
|---|---|
| Chassis: | Dedicated custom chassis |
| Roof: | 6mm CFC Sheet |
ต้นทุนโครงเหล็กสำเร็จรูปบ้านจิ๋วบนล้อพร้อมรถพ่วง
| หลังคา: | ชั้นเสริมหลังคาสำหรับหลังคา |
|---|---|
| พื้นห้อง: | พื้นลามิเนตขนาด 9 มม. |
| ขนาด: | 2.35*7.4m |

