ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ steel frame houses ] การจับคู่ 1182 ผลิตภัณฑ์.
AS/NZS/USA มาตรฐาน บ้านขนาดเล็ก Prefab รุ่นใหม่
| ธุรกิจ: | ช่วยให้สร้างพื้นที่อยู่อาศัยได้อย่างรวดเร็ว |
|---|---|
| โครงสร้างเหล็กเบา: | AS1397 G550 Z275 Joist พื้นเหล็ก 0.95 มม |
| หลังคา: | แผ่นหลังคาคัลเลอร์บอนด์ 0.5 มม |
AS/NZS บ้านเล็กๆ บนล้อ: บ้านเล็กๆ บนล้อ
| ผนังภายนอก: | เมทัล-พียู แซนด์วิชบอร์ด 16มม |
|---|---|
| โครงสร้างหลัก: | G550GD AZ150 เหล็กเบา 0.75mm |
| ห้องนอน: | 1 เตียง |
ขายบ้านขนาดเล็ก 2 ห้องนอน พร้อมระเบียง พร้อมส่ง
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| กำแพง: | บอร์ด WPC |
| พื้น: | พื้นลามิเนต |
บ้านขนาดเล็กหรู พร้อมส่ง โรงแรมเรือลอย
| วัสดุผนังภายนอก:: | แผ่นอลูมิเนียม-แมกนีเซียม-แม็กเนียส |
|---|---|
| ยี่ห้อ: | ดีพบลู สมาร์ทเฮาส์ |
| ขนาด: | 2.35*8ม |
ฉนวนกันความร้อน Prefab Home Beach Bungalows, บังกะโลเหล็กเบาที่กำหนดเอง
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม. / แผ่น WPC / ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว/EPS/XPS/PU แผงแซนวิช |
บังกะโลสำเร็จรูปสองชั้นแบบทนไฟ, บลูโฮมบีชบังกะโลบังกะโลไม้
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
EU/USA/NZ/Australia Standard Light Steel Prefabricated Gable Steel Metal Car Sheds / โรงรถแบบพกพาสำหรับที่จอดรถ
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
โรงงานขนาดเล็ก สายด่วน โมเดิร์น Prefab แสง Gauge สแตนเลส ปาร์คบ้าน
| กรอบวัสดุ: | 0.75mm/0.95mm/1.15mm กรอบเหล็ก |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผ่น ALC 100 หรือ 50 มิลลิเมตร/บอร์ด WPC |
| การกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |
โครงสร้างเหล็กเบา AS/NS, บ้านบังกะโลสำเร็จรูป, วิลล่าบ้านแบบโมดูลาร์
| เฟรม mterial: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
ICC EN-1090 สแตนเลสเบา บ้านวิลล่าหรู 2 ชั้น พร้อมระบายน้ํา
| กรอบวัสดุ: | เหล็กวัดแสง |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผ่น ALC 100 หรือ 50 มม./แผ่น WPC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| การกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |

