ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ steel frame houses ] การจับคู่ 1195 ผลิตภัณฑ์.
SAA บ้านกรอบเหล็กเบา Prefab บ้านแบบจําลอง โรงงานผลิตบ้าน
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
การออกแบบตามความต้องการและการประกอบง่าย โครงสร้างสแตนเลสเบา บ้านเรือนเรือนและตู้
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 มม./0.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม./บอร์ด WPC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
| ฉนวนกันความร้อน: | ใยแก้ว/EPS/XPS/PU แผงแซนวิช |
บ้านสำเร็จรูปที่ทนทาน, การออกแบบมืออาชีพของบ้านโครงเหล็กเบา
| ผนังภายนอก: | แผง ALC 100 หรือ 50 มม. / แผ่น WPC / ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | แผงแซนวิชใยแก้ว / EPS / XPS / PU |
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75 ม./0 ม.95 มม./1.15 มม. เคลือบสังกะสี AZ150 |
ออสเตรเลีย น้ําหนักเบา บ้านกรอบเหล็กเบา รวมรวดเร็ว ที่พักฉุกเฉิน
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
| วัสดุเพดาน: | แผ่น MGO/ แผ่นยิปซัม+อื่นๆ |
บ้านโครงเหล็กเบา AS/US, ชุดบ้านสำเร็จรูปสำหรับแอฟริกาใต้
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
EU Prefabricated Light Steel Framing Modular Home บ้านวิลล่า มีหน้าต่างใหญ่
| ใช้: | บ้าน |
|---|---|
| สี: | ลูกค้าทำ |
| วัสดุ: | โครงเหล็กเบา |
โครงสร้างเหล็กเบา บ้านกรอบ บ้านพับ 2 ห้องนอนง่ายในการประกอบ
| Frame material: | 0.75m/0m.95mm/1.15mm steel frame with AZ150 zinc coating |
|---|---|
| External wall: | Colorbond cladding/100 or 50mm ALC panel/WPC board/fiber cement |
| Insulation: | glass wool/EPS/XPS/PU sandwich panel |
กรอบเหล็กเบา บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนเรือน
| วัสดุกรอบ: | 0.75ม./0ม.95มม./โครงเหล็กเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
| ผนังภายนอก: | แผ่น ALC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ |
บ้านกรอบเหล็กเบา / บ้าน Prefab กันพายุ
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
| ผนังภายนอก: | แผ่น ALC/ไฟเบอร์ซีเมนต์ 100 หรือ 50 มม |
ชุดบ้านสำเร็จรูปโครงเหล็กเบามาตรฐานออสเตรเลีย
| ผนังภายนอก: | แผง ALC ขนาด 100 หรือ 50 มม./WPC บอร์ด/ซีเมนต์ไฟเบอร์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน: | Wool Glass Wool/EPS/XPS/PU Sandwich |
| วัสดุกรอบ: | โครงเหล็ก 0.75m/0m.95mm/1.15 มม. พร้อมการเคลือบสังกะสี AZ150 |

