ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บ้านเหล็กสำเร็จรูป
-
พรีแฟบ วิลล่า
-
ชุดบ้านสำเร็จรูป
-
ที่พักพิงฉุกเฉินแบบพกพา
-
สตูดิโอสวนสำเร็จรูป
-
บ้านจิ๋วสำเร็จรูป
-
บ้านสำเร็จรูป
-
บ้านเคลื่อนที่สำเร็จรูป
-
บ้านโมดูลาร์สำเร็จรูป
-
บ้านบังกะโลสำเร็จรูป
-
โฮม บีช บังกะโล
-
โอเวอร์วอเตอร์ บังกะโล
-
บ้านโครงเหล็กเบา
-
Australian Granny Flats
-
เพิงรถโลหะ
-
อาคารอพาร์ตเมนต์สำเร็จรูป
-
โรงพยาบาลสนามเคลื่อนที่
-
ห้องโดยสาร
-
ชอว์น อีแกนฉันสนุกกับการทำงานกับเดวิด เขาเป็นคนขยันและเข้ากับคนง่าย เขามีทัศนคติที่ดีและดูเหมือนมีทักษะในสิ่งที่เขาทำ -
เดนิส นิวแมนเดวิดเป็นคนที่ยอดเยี่ยมในการทำงานด้วย เขาจะตอบสนองต่อคำขอของเราเสมอและพร้อมในการจัดส่ง เราแนะนำให้เขาทุกเมื่อ -
ฌอน อากิลิเดวิดเป็นเจ้าของที่โดดเด่น มีความรับผิดชอบ มีความรู้ และตอบสนองต่อลูกค้าได้ทันท่วงที -
Michael Cairnsฉันขอแนะนำ David จาก Deep Blue Smarthouse สำหรับผู้ที่กำลังมองหาโซลูชันที่อยู่อาศัยที่มีโครงเหล็กที่สามารถจัดส่งได้ทุกที่ในโลก -
แกรี่การทำงานเป็นทีมของ Deepblue นั้นจริงจังและมีความรับผิดชอบมาก ฉันเชื่อพวกเขา -
บ๊อบเป็นทีมที่ยอดเยี่ยมมาก ฉันมีความสุขที่ได้เป็นหุ้นส่วน และฉันก็มีความสุขที่ได้เป็นเพื่อนในชีวิต -
เครื่องหมายฉันมีความสุขมากที่ได้ร่วมงานกับ Deepblue และจะร่วมมือกันต่อไปในอนาคต
คำหลัก [ tiny prefab homes ] การจับคู่ 336 ผลิตภัณฑ์.
บ้านเล็กหรู 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ํา บ้านเตรียมพร้อมด้วยแผ่นแสงอาทิตย์
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| ผนัง: | บอร์ด WPC |
| พื้น: | พื้นไม้ลามิเนต |
ส่งไว มินิ คาราวาน เดินทาง คามเปอร์ แคมป์ บ้านเล็กบนล้อ
| โครงสร้าง: | โครงเหล็กเบา |
|---|---|
| กำแพง: | บอร์ด WPC |
| พื้น: | พื้นลามิเนต |
Prefab Hotel Unit Light Steel Space A Frame อาคารเล็ก ๆ โครงเหล็กบ้าน
| Light steel structure: | AS1397 G550 Z275 0.75/0.95mm wall structure |
|---|---|
| Extra insulation layer: | 50mm XPS |
| Ceiling: | 22mm Batten |
กรอบเหล็กเบา โครงสร้างบ้านแบบถ่วงหน้า สวนสตูดิโอ โมเดิร์น ดีไซน์ บ้านเล็ก
| กระเบื้องมุงหลังคา: | กระเบื้องมุงหลังคาเหล็กเคลือบหิน |
|---|---|
| โครงสร้างเหล็กเบา: | AS1397 G550 Z275 Joist พื้นเหล็ก 0.95 มม |
| คณะกรรมการพังผืด: | แผ่นป้ายเหล็ก |
นิวซีแลนด์สแตนดาร์ด ชั้นเดียว เฟรมสแตนเลสเบา Prefab Villa สําหรับบ้าน prefab ครอบครัว
| โครงสร้างเหล็กเบา: | AS1397 G550 Z275 |
|---|---|
| ชั้นเสริมหลังคาสำหรับหลังคา: | บอร์ด OSB 15 มม |
| แผ่นกั้นไอน้ำสำหรับหลังคา: | Barrier ไอปกติ |
AS4600 โครงสร้างจากเหล็กเบา บ้านเรือนเรือนเรือนเรือนเรือนหรู
| หลังคา: | กระเบื้องแอสฟัลต์ |
|---|---|
| ผนัง: | เลือกได้เลย |
| 1F แอรา: | 163 ตร.ม |
บ้านเล็กๆ ที่ถูก Prefab บนล้อ สําหรับขาย พร้อมกับโครงสร้างโรงแรม Prefab
| ห้องน้ำ: | ฝักบัว/สุขา/อ่างล้างจาน |
|---|---|
| พื้นพื้นที่แห้ง: | พื้นไม้ MDF 9 มม |
| ความสูง: | <4ม |
Space A Frame Prefab โรงแรมหน่วย Light Steel Tiny Building Portable Kit Homes
| คำอธิบาย An A-frame Tiny House นี่คือ A-frame ของผู้แสวงหาธรรมชาติยุคใหม่ที่ชัดเจน สปาริน: | AS1397 G550 Z275 Joist พื้นเหล็ก 0.95 มม |
|---|---|
| หลังคา: | แผ่นกั้นไอน้ำสำหรับหลังคา |
| ระแนงผนังภายนอก: | บอร์ด OSB 15 มม |
AS/NZS/USA มาตรฐาน บ้านขนาดเล็ก Prefab รุ่นใหม่
| ธุรกิจ: | ช่วยให้สร้างพื้นที่อยู่อาศัยได้อย่างรวดเร็ว |
|---|---|
| โครงสร้างเหล็กเบา: | AS1397 G550 Z275 Joist พื้นเหล็ก 0.95 มม |
| หลังคา: | แผ่นหลังคาคัลเลอร์บอนด์ 0.5 มม |
ขายร้อน สแตนเลสเบา บ้านเล็กบนล้อ Flordia พร้อมมาตรฐาน AS / US
| ความยาว: | 7.4m |
|---|---|
| ความกว้าง: | 2.35m |
| ความสูง: | <4m |

